ผู้เขียน หัวข้อ: ราสเบอร์รี่พายแสนอร่อย ของเล่นใหม่ชาว APRS  (อ่าน 7511 ครั้ง)

HS2NBE

• สมาชิกใหม่
  • *
Re: ราสเบอร์รี่พายแสนอร่อย ของเล่นใหม่ชาว APRS
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 01:49:31 PM »
ผม มีบอร์ด Raspberry Pi 512MB แล้วผมสนใจจะ จัดหา nTNC เพื่อชุด Raspberry Pi จะได้ ไหม  ;D ;D ;D
บอร์ด nTNC-Raspberry ผมสั่งกัดมาพอดีกับบอร์ดราสเบอร์รี่ที่มี ท่านต้องเอาไปกัดปริ้นท์เองแล้วละครับ
หรือจะเอา nTNC-Evaluation มาต่อเล่นผ่านพอร์ต USB->RS232 อีกทีก็ได้ครับ
สรุป แบบเศฐษกิจ พอเพียง  ;D ;D ;D